Aron ÓskarssonViðskiptastjóri
Aron Óskarsson
Aron ÓskarssonViðskiptastjóri
aron@gluggasmidjan.is 8453535

Jóhann IslindViðskiptastjóri
Jóhann Islind
Jóhann IslindViðskiptastjóri
Johann@gluggasmidjan.is 6973333

Guðmundur Páll EinarssonVerkstjóri - timburdeild
Guðmundur Páll Einarsson
Guðmundur Páll EinarssonVerkstjóri - timburdeild
gummi@gluggasmidjan.is

Eggert GottskálkssonViðskiptastjóri
Eggert Gottskálksson
Eggert GottskálkssonViðskiptastjóri
Eggert@gluggasmidjan.is 8211402

Linda Hrönn GuðnadóttirViðskiptastjóri
Linda Hrönn Guðnadóttir
Linda Hrönn GuðnadóttirViðskiptastjóri
linda@gluggasmidjan.is 8668717

FjármálBókhald
Fjármál
FjármálBókhald
bokhald@gluggasmidjan.is

Einar Franz RagnarsViðskiptastjóri
Einar Franz Ragnars
Einar Franz RagnarsViðskiptastjóri
einarf@gluggasmidjan.is 8668860

Mark WilsonViðskiptastjóri
Mark Wilson
Mark WilsonViðskiptastjóri
mark@gluggasmidjan.is 8971406

Krzysztof HillaInnflutningur
Krzysztof Hilla
Krzysztof HillaInnflutningur
Krzysztof@gluggasmidjan.is

Hafsteinn HilmarssonViðskiptastjóri
Hafsteinn Hilmarsson
Hafsteinn HilmarssonViðskiptastjóri
hafsteinn@gluggasmidjan.is 8258103

Mikael PacakTæknimaður - áldeild
Mikael Pacak
Mikael PacakTæknimaður - áldeild
mikael@gluggasmidjan.is

Kristján Karl HeiðbergTæknimaður - timburdeild
Kristján Karl Heiðberg
Kristján Karl HeiðbergTæknimaður - timburdeild
kristjan@gluggasmidjan.is

Afgreiðslutími

Mánudaga til fimmtudaga 9.00-16.00
Föstudagar 9.00-15.00
Lokað um helgar.

Flex

Viðarhöfða 3 - Reykjavík
Sími: 577 5050 - Fax: 577-5051
Netfang:
gluggasmidjan@gluggasmidjan.is
Vefsíða: www.gluggasmidjan.is

Fréttir

  • Álgluggar og hurðir (Vörur)

    Gluggasmiðjan framleiðir hágæða álglugga frá Sapa og Mobarch. Gluggaprófílana er hægt að fá frá 35mm upp í 180mm.  Fer eftir...

  • Álklæddir timburgluggar (Vörur)

    Álklæddir timburgluggar – Lux er gluggakerfi sem er sérstakalega þróað fyrir íslenskar aðstæður. Gluggasmiðjan hefur...

  • Bæklingar (Tækniupplýsingar)

    Hér fyrir neðan er hægt að nálgast bæklinga og kynningarefni fyrir vörur Gluggasmiðjunnar. Skjölin eru á PDF formi....

Um okkur

Gluggasmiðjan hefur í um 70 ár þjónað fyritækjum og einstaklingum í framleiðslu og viðhaldi á gluggum og hurðum. Afraksturinn er stór hópur ánægðra viðskiptavina sem og fjöldinn allur af fallegum byggingum.Gluggasmiðjan hefur sérhæft sig í framleiðslu á gluggum og hurðum af öllum stærðum og gerðum og úr ýmsum efnum Við byggjum á reynslu, vörugæðum, öryggi og lipurri þjónustu og á áratuga ferli höfum við aðlagað okkar vöru að íslenskum aðstæðum og veðurfari.

Kort

© 2019 Flex. All Rights Reserved. Powered by Aplikko

Please publish modules in offcanvas position.